EQVN đã mang đến những kiến thức bổ ích về digital marketing. Khóa học đã giúp công việc của tôi thuận lợi hơn. Hơn nữa, nó giúp tôi cập nhật được những xu thế mới về thời buổi công nghệ 4.0. Ngoài tăng doanh thu và giảm chi phí trong công việc, tôi còn được tiếp xúc và kết nối nhiều hơn trong qua trình tham gia khóa học ở EQVN.
![](https://i0.wp.com/eqvn.edu.vn/wp-content/uploads/2020/09/hoc-vien-phan-thi-my-ly.jpg?fit=300%2C300&ssl=1)
Phan Thị Mỹ Lý – Nhân viên Marketing
Chị thấy các chuyên đề giảng viên dạy đều hay và có tính thực tế cao, có thể học và áp dụng liền được. Nhưng