Tôi được tiếp nhận Khoá học qua Online Marketing, và được đội ngũ nhân viên công ty tư vấn rất tận tâm về Chương trình học. Về đội ngũ giảng viên thì luôn hết sức đi vào trọng tâm để học viên được nắm kĩ để hiểu bài và hỗ trợ tốt nhất các thông tin sau bài học. Các bạn nhân viên của EQVN rất chu đáo, nhiệt tình trong việc hỏi thăm sự tiếp thu của học viên, và hỗ trợ rất kịp thời các chương trình học…Các bạn luôn chủ động sát sao tình hình của mỗi học viên ! Tôi thấy mình vỡ ra nhiều kiến thức chuẩn từ Giảng viên tại EQVN, dễ hiểu bài, súc tích, và hiệu quả sau khi tôi thực hành … Cám ơn công ty, giảng viên, đội ngũ tư vấn viên và kĩ thuật rất nhiều …Đã đồng hành giúp tôi có nền kiến thức chuẩn. Cám ơn tất cả, cám ơn EQVN…
![](https://i0.wp.com/eqvn.edu.vn/wp-content/uploads/2020/09/Hoc-vien-Lương-Anh-Tu.jpg?fit=300%2C300&ssl=1)
Lương Anh Tú – Nhân viên Marketing
Khoá học rất vui và mang lại sự hiệu quả, trên lớp giảng viên hướng dẫn chi tiết, về nhà có khó khăn gì lại